Level4
โปรโมชั่นล่าสุด "My Denmark" อาหารชุด 5-course menu มื้อค่ำ กับเมนูท้องถิ่นสไตล์เดนมาร์กหน้าตาดูดี วัตถุดิบคุณภาพสุดๆหลายอย่างนำเข้ามาเพื่องานนี้โดยเฉพาะ รสชาติอร่อยเข้มข้นสดชื่นโดดเด่นด้วยการเทคนิคการถนอมอาหารในแบบสแกนดิเนเวียที่คนที่ชอบแนวนี้ไม่ควรพลาดส่วนคนที่ไม่เคยแต่ชอบหาของอร่อยทานเป็นโอกาสดีที่จะได้เปิดประสบการณ์แบบไม่ต้องไปไกลครับ.รายละเอียดเพิ่มเติม : http://www.reviewnowz.com/grand-hyatt-tables-grill-my-denmark-set-menu/รายละเอียดเพิ่มเติม : http://www.reviewnowz.com/grand-hyatt-tables-grill-my-denmark-set-menu/
Read full review
85 views
33 views
48 views
0 comments

(The above review is the personal opinion of a user which does not represent OpenRice's point of view.)
Post
DETAILED RATING